6 991
edições
| Linha 37: | Linha 37: | ||
| <span style="color: #AF69EF">'''Undertaker Br'''</span> | | <span style="color: #AF69EF">'''Undertaker Br'''</span> | ||
| Cogestor | | Cogestor | ||
|- | |- | ||
| <span style="color: green> '''Renee''' </span> | | <span style="color: green> '''Renee''' </span> | ||
| Linha 86: | Linha 80: | ||
|- | |- | ||
| '''Ninah''' [[Arquivo:Star-Icon.png|20px|link=]] | | '''Ninah''' [[Arquivo:Star-Icon.png|20px|link=]] | ||
|- | |||
| '''Bella Denny''' | |||
|- | |- | ||
| '''Dark Alchemist''' | | '''Dark Alchemist''' | ||
| Linha 94: | Linha 90: | ||
|- | |- | ||
| '''Lorde Tyrael''' | | '''Lorde Tyrael''' | ||
|- | |||
| '''Mash Kyrielight''' | |||
|- | |- | ||
| '''Mathzs''' | | '''Mathzs''' | ||
| Linha 102: | Linha 100: | ||
|- | |- | ||
| '''Sukie''' | | '''Sukie''' | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||